Bạn đang truy cập vào hệ thống BSEnter Forum - Diễn đàn giải trí lớn nhất Bình Sơn. Việc đăng kí nick để thảo luận cùng với các thành viên khác chỉ tốn của bạn 5 phút thôi. Chúc vui vẻ !^^

You are not connected. Please login or register

Dành cho những ai iu thjk phim hoạt hình

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dbsk_no_1

Moderator
Moderator
Kỷ Băng Hà 3 chào hàng 2 trích đoạn khó đỡ

Chắc hẳn các fan của loạt phim Ice Age đang rất nôn nóng chờ ngày trình chiếu chính thức của Ice Age 3 tại Việt Nam đúng không? Trong lúc chờ đợi, chúng tớ sẽ "bật mí" trước 2 clip nóng hổi cực kì vui nhộn trích từ bộ phim để các bạn "đỡ ghiền" nhé!

Ở clip đầu tiên, ta có thể thấy một nhân vật mới xuất hiện ở Ice Age 3: cô khủng long to lớn và có vẻ rất hung bạo đang đi tìm những đứa con mất tích. Vì quá sợ hãi, nhóm bạn Manny, Ellie cùng các muôn thú hoàn toàn bất động. Thế nhưng chẳng có gì là diễn ra theo ý muốn...

Còn đoạn clip thứ 2 ẽ là phần giới thiệu về nhân vật mới toanh khác. Một anhc hàng cực kì vui nhộn và có một cá tính vô cùng độc đáo, chú chồn Buck. So với chú lười Sid, anh em Crash và Eddie thì chồn Buck cũng "nhắng nhít" không kém đâu nhé.

Thứ 6 ngày 31.7 tuần này, Kỷ Băng Hà 3: Khủng Long Nổi Giận sẽ được chiếu đồng loạt trên cả nước. Nếu hai clip trên đã làm cho các bạn cười nứt bụng rồi thì còn chờ gì nữa mà không kiểm tra lại lịch chiếu tại rạp chiếu phim gần nhất.

Chồn Buck, nhân vật quan trọng trong Ice Age 3
và cũng là nhân tố khiến bộ phim trở nên kịch tính

Xem lý lịch thành viên

IPM

Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
nghe nói fiml hoạt hình thì thích mà nhìn mí con hoạt hình này sao thấy sợ sợ dzẫy Sad(

Xem lý lịch thành viên

Cupid

Khách mới
Khách mới
Nghe nói trên một số trang của t/g có link DVDrip và HD rồi đó bạn...Bạn có rãnh tìm rồi đưa link lên nha!...Mình đã chịu khó coi bảng CAM cách đây hơn nữa tháng rồi đấy...Nói chung phần 3 này vui vui ...thích nhất là cái "Khùng" của Buck...Laughing
Tối nay mình sẽ có mặt tại Cinimax Nguyễn Trãi cùng chúng bạn để coi bộ phim này....

Xem lý lịch thành viên

dbsk_no_1

Moderator
Moderator
Phim ni zui lém ! Bạn xem roài bjk ! Chả có jì sợ hết áh

Xem lý lịch thành viên

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]